Pokemon World Online Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สถานที่ซื้อจักรยานของเขคคันโตและโจโต

3 posters

Go down

สถานที่ซื้อจักรยานของเขคคันโตและโจโต Empty สถานที่ซื้อจักรยานของเขคคันโตและโจโต

ตั้งหัวข้อ  เบียร์. Tue Apr 09, 2013 1:48 pm

===========================
ของที่จำเป็นในการซื้อจักรยาน: 500k only Very Happy
===========================
เริ่มจากเขต คันโตก่อนล้ะกันนะครับ อย่างแรกเลยให้ไปที่ Cerulean City ยิมน้ำคันโตนั่นแหละ Very Happy
แล้วหาร้านจักรยานตามภาพครับ

สถานที่ซื้อจักรยานของเขคคันโตและโจโต 71418059

เข้าไปในร้านขายจักรยานครับ คุยกับชายชราที่อยู่ข้างในร้านใส่ชุดสีน้ำตาล ใส่หมวก มีหนวด (ก็มีอยู่คนเดียวในร้านอ่ะ เอาซะละเอียดเลย Embarassed ) แล้วซื้อเขาในราคา 500k เราก็จะได้จักรยานมาแล้วครับ แว๊นนนน ! Twisted Evil

สถานที่ซื้อจักรยานของเขคคันโตและโจโต 39051425

ต่อไปเป็นของเขตโจโตนะคับ อย่างแรกไปที่เมืองใหญ่ของโจโต Goldenrod City นั่นเอง Very Happy แล้วเราก็หาร้านจักรยานตามภาพคับ หายากหน่อยนะ เมืองมันใหญ่ Razz

สถานที่ซื้อจักรยานของเขคคันโตและโจโต 14409656

ซื้อมาแล้ว ก็จะได้จักรยานมาดังภาพแล้วครับ Very Happy แว็นๆ ๆ ๆ Twisted Evil

สถานที่ซื้อจักรยานของเขคคันโตและโจโต 733919611

เสร็จแล้ว Very Happy ถ้าผิดพลาดตรงไหน หรือไม่ระเอียดยังไงก็ขอโทษนะครับ ขอบคุณครับ Very Happy

เบียร์.
Newbie Trainer

ขอบคุณ : 1

ขึ้นไปข้างบน Go down

สถานที่ซื้อจักรยานของเขคคันโตและโจโต Empty Re: สถานที่ซื้อจักรยานของเขคคันโตและโจโต

ตั้งหัวข้อ  Takumi Wed Apr 10, 2013 3:41 pm

โพส ..
Takumi
Takumi
Administrator
Administrator

ขอบคุณ : 10

สถานที่ซื้อจักรยานของเขคคันโตและโจโต Empty Re: สถานที่ซื้อจักรยานของเขคคันโตและโจโต

ตั้งหัวข้อ  เบียร์. Wed Apr 10, 2013 3:44 pm

Very Happy โพส....

เบียร์.

ขอบคุณ : 1

ตั้งหัวข้อ  firstzadon Sun Oct 13, 2013 8:25 am

Very Happy Very Happy 

firstzadon

ขอบคุณ : 0

ขึ้นไปข้างบน