วิธีเข้าถ้ำมิวทู By boss_th & boy(yahaboy)

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

วิธีเข้าถ้ำมิวทู By boss_th & boy(yahaboy)

ตั้งหัวข้อ  Admin on Sun Feb 12, 2012 11:18 am

เริ่ม เเรก คุณ ต้องจบ16 ยิมก่อนเเละ ต้องมีเงิน 400k ถึงจะไปได้
รอบ นี้ ผมขอบอกไว้เลยว่า จะไม่มีคำ อธิ บาย มากมาย เพราะ มันเยอะมากๆ
ผมขอทำ เท่าที่ จำได้เเล้วกันครับ โปรด อภัย
Twisted Evil

เริ่มกันเลย

หากเสด็จเเล้วจะได้เกร็ดมังกร

ไห้คุยกับคนเเก่2รอบนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Fri Feb 17, 2012 12:16 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Admin
Administrator
Administrator

ขอบคุณ : 7

http://pokemonfriendshipth.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: วิธีเข้าถ้ำมิวทู By boss_th & boy(yahaboy)

ตั้งหัวข้อ  yahaboy on Sun Feb 12, 2012 12:23 pm

elephant elephant elephant affraid

yahaboy
Newbie Trainer

ขอบคุณ : 2

Re: วิธีเข้าถ้ำมิวทู By boss_th & boy(yahaboy)

ตั้งหัวข้อ  Twisty&Sylvester on Tue Feb 21, 2012 9:22 am

แจ๋วไปเลย งงไปนิดแต่ก็ช่วยได้เยอะ cyclops

Twisty&Sylvester

ขอบคุณ : 0

ตั้งหัวข้อ  Pellezzaza_TH on Wed Mar 07, 2012 9:55 pm

ขอบคุณกระทู้นี้มากครับ ทำให้ผมทำเควสได้ เปนกำลังใจให้คนทำครับ sunny sunny sunny

Pellezzaza_TH

ขอบคุณ : 0

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน