Pokemon World Online Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรื่อง ID คับ

Go down

เรื่อง ID คับ Empty เรื่อง ID คับ

ตั้งหัวข้อ  saengkun Sun Dec 23, 2012 1:21 pm

สมัค ID ให้ผมหน่อยได้มัยคับ
คือ ผมพยายามสมัคมาหลายอาทิตย์แล้วคับ
ทำตามที่มีคนโพสไว้ด้วยนะคับ แต่มันก้ยังไม่ได้สักที
เลยอยากได้สัก ID หนึ่งมาเล่นก่อน
แล้วเดียวผมจะลองฝึกสมัยเองต่อไปอีก
ให้ได้เพิ่มสักหนึ่งหรือสอง ID นี้แหละคับ
คือยากเล่นมากจริงๆคับ
เคยเล่นแต่ในเกม boy
พอมารู้ว่ามันมีแบบออนไล
เลยมีความรู้สึกยากเล่นมากๆเลยคับ
ขอความเห็นใจจากคนที่สมัคเป็นด้วนนะคับ
Crying or Very sad

saengkun
Newbie Trainer
Newbie Trainer

ขอบคุณ : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน