Pokemon World Online Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หลังจากได้Pokemonแล้ว

2 posters

Go down

หลังจากได้Pokemonแล้ว Empty หลังจากได้Pokemonแล้ว

ตั้งหัวข้อ  krit555 Sat May 31, 2014 10:00 pm

หลังจากได้Pokemonแล้วเราต้องไปทำอะไรต่อ หรือคับ ผมเดินไปเดินมาไปไหนก็ไม่ได้ เลยไม่รู้จะทำยังไง รบกวนช่วยบอกที คับ

krit555
Newbie Trainer

ขอบคุณ : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

หลังจากได้Pokemonแล้ว Empty Re: หลังจากได้Pokemonแล้ว

ตั้งหัวข้อ  DragonCrisis Mon Jun 02, 2014 6:44 pm

ถ้าเริ่มคันโตไม่น่ามีปัญหา
แต่ถ้าเริ่มเอาโจโต
ต้องผ่านเควสนี้นะถ้าจำไม่ผิด

https://pokemonfriendshipth.thai-forum.net/t9-topic

ข้อมูลอื่นๆ มีอยู่ในบอร์ดนี้แหละลองหาดูนะครับ //ทุกท่านเขาทำให้ไว้ให้คนรุ่นหลัง Very Happy 
DragonCrisis
DragonCrisis
Moderator
Moderator

ขอบคุณ : 2

หลังจากได้Pokemonแล้ว Empty Re: หลังจากได้Pokemonแล้ว

ตั้งหัวข้อ  krit555 Fri Jun 06, 2014 9:29 pm

ขอบคุณ คับ อีกเรื่องอะคับ เราจะเอาโปเกมอนที่จับได้ไปเก็บใน โปเกมอนเซ็นเตอร์ ต้องทำยังไงอะคับ

krit555

ขอบคุณ : 0

ขึ้นไปข้างบน